Welcome to tranphuongly.fforum.biz
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to tranphuongly.fforum.biz

Lilyjen's family

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» u' ù u, muốn bày tỏ
Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! I_icon_minitimeFri Jan 30, 2009 12:21 pm by ♥ Hà ♥

» HOT!HOT! jenny xinh yeu
Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! I_icon_minitimeTue Jan 13, 2009 3:26 pm by lydiep

» ai co' bai` trong nang hong post len jup e vs
Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! I_icon_minitimeSun Jan 11, 2009 8:11 am by lydiep

» trong nang hong
Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! I_icon_minitimeSat Jan 10, 2009 9:32 pm by xauxi95

» Xem Phương Ly kute nhé
Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! I_icon_minitimeSat Jan 10, 2009 5:56 pm by ♥ Hà ♥

» Song Yến: Album vol.2 sẽ “người nhớn” hơn một tí
Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! I_icon_minitimeSat Jan 10, 2009 5:33 pm by ♥ Hà ♥

» Phương Ly – Cô em gái muốn vượt qua chị
Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! I_icon_minitimeSat Jan 10, 2009 4:43 pm by nhim_xu94

» Kỉ Niệm Tuổi Thơ
Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! I_icon_minitimeSat Jan 10, 2009 4:32 pm by ♥ Hà ♥

» Trong nắng hồng
Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! I_icon_minitimeSat Jan 10, 2009 4:30 pm by ♥ Hà ♥

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
♥ Hà ♥
Admin
Admin
♥ Hà ♥

Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! Empty
Bài gửiTiêu đề: Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy!   Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! I_icon_minitimeWed Jan 07, 2009 9:55 pm

Gặp Phương Ly trong một buổi chiều hè tại một quán Cafe mà Ly hay ngồi tại Hà Nội. HHTO đã có dịp được Ly chia sẻ về cuộc sống của cô sau khi đăng quang Teen Staronline 2k7 và những dự định của cô nàng trong thời gian sắp tới ! Hãy cùng xem cô gái xinh xắn này chia sẻ những gì nhé !

Chào Phương Ly ! Được biết là Phương Ly vừa đi một quãng đường khá xa ra Hà Nội . Nghe thoáng qua là tham dự một cuộc thi. Có phải không nhỉ ?

Ly vốn không tự tin lắm về mình (có lẽ vì Ly còn rất trẻ), nên nếu có tham gia 1 cuộc thi nào nữa , Ly sẽ để dành cơ hội đó cho 2 , 3 năm tới khi mình đã chín chắn hơn

Vậy chắc chắn Ly sẽ đi theo con đường ca hát chuyên nghiệp ?

Hiện tại thì Ly đã mạnh dạn hơn trên con đường ca hát của mình, không như năm ngoái, khi tham gia VietNamIdol, Ly chỉ đi những bước thăm dò đầu tiên

Ly đã từng tham gia cuộc thi Vietnam Idol 2007 những đã thất bại ! Ly có định tiếp tục tham gia Vietnam Idol 2008 không sau khi đã rút ra được những kinh nghiệm từ cuộc thi năm ngoái ?

Mỗi cuộc thi đều có 1 tiêu chí khác nhau , quan trọng là mình có phù hợp với tiêu chí cuộc thi đó hay không . Thật ra Ly không cho rằng mình đã thất bại ở VNIDOL 2007. Ở cuộc thì đó, có lẽ Ly chưa đủ lực để ghi điểm với khán giả.

Nhưng từ cuộc thi , Ly có rất nhiều kinh nghiệm biểu diễn trên 1 sân khấu lớn . Khi Ly bị loại , đã có rất nhiều tin nhắn , điện thoại gọi đến chia sẻ . Qua cuộc thi Ly còn có thêm rất nhiều bạn bè mơi . Vậy Ly “ được ” nhiều hơn “mất ” đó chứ.

Như Ly đã nói ở trên , nên nếu có tham gia 1 cuộc thi nào nữa, Ly sẽ để dành cơ hội đó cho 2, 3 năm tới khi mình đã chín chắn hơn .

Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! Sampc39ddd03cc7c081c

Một cô gái nhỏ nhắn như Ly mà hát Rock sẽ thế nào nhỉ ? HHTO thấy giọng của Ly rất khoẻ và tốt . Phù hợp với Rock đấy ! Hehe ^^

Cảm ơn HHTO đã cho Ly 1 lời gợi ý rất hay . Hiện tại Ly chưa muốn thay đổi style của mình mà sẽ trau dồi, học hỏi thêm về mặt chất lượng để chiếm được nhiều cảm tình của khán giả hơn. Sau đó Ly sẽ “ lắng nghe “ lời gợi ý của HHTO.

Phương Ly đã đạt giải nhất cuộc thi Teenstar 2k7 do HHT tổ chức . Vậy 1 năm sau khi đăng quang , Ly đã làm được những gì với danh hiệu một Teenstar nhỉ ?

Giải thưởng đó đã cho Ly nhiều cơ hội hơn. Ly đã đi hát nhiều hơn , hát ở phòng trà, hát ở trường, hát ở 1 số chương trình lớn nhỏ khác . Ly có thể tự lo cho bản thân mình. Nhưng dù có bận việc hơn, Ly vẫn dành thời gian cho việc học là chính … vì “ có kiến thức là có tất cả ”.

Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! Sampbc21907e51eb2934

Teenstar 2k8 cũng đã đi được một quãng đường . Với góc độ là một thí sinh đã tham gia cuộc thi Teenstar 2k7 , Ly có những kinh nghiệm quý báu gì muốn chia sẻ với các bạn thí sinh năm nay không ?

Teenstar là 1 cuộc thì dành cho lứa tuổi teen . Đứng ở góc độ 1 thí sinh đã tham gia cuộc thi Teenstar 2007 , Ly có lời khuyên cho các bạn nên chọn những bài hát hợp với lứa tuổi của mình và tụ tin , hát hết mình như các bạn đang đứng trên sân khấu vậy

Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! Samp52e844317c08bfa6

Một kỳ nghỉ hè cũng đã bắt đầu rồi ? Không biết Ly có dự định gì cho mùa hè năm nay chưa nhỉ ?

Mùa hè luôn là 1 mùa sôi động nên Ly không thể ngồi một chỗ cùng với bao dự định của mình được . Những ngày đầu hè này , mọi người sẽ thấy Ly luôn trong phòng thu để tập và thu âm những ca khúc mới . Rảnh rỗi thì sẽ dành thời gian cho những “ shot ” ảnh như những tấm ảnh bạn đọc đang xem trong bài phỏng vấn này này !Ngay từ bây giờ Ly đã phải nhờ đến HHT giới thiệu với bạn đọc 1 ca khúc được nhạc sĩ Dương Cầm sáng tác mang tên Giấc Mơ !

Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! Samp3bc7b95c45b0cbcf

Ok . Đồng í thôi ! Cảm ơn Ly về buổi trò chuyện thú vị này . Chúc Ly sẽ thành công hơn nữa trong tương lai . Một mùa hè thật thú vị Ly nhé !
http://360.yahoo.com/profile-.vrjWYkydKhb4F3XbfVfuyyUzGoestXU?__
Letrang^^
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy!   Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! I_icon_minitimeWed Jan 07, 2009 11:26 pm

CHúc Ly sẽ thành công hơn nữa nhé
hangkute
Lilyjen's lovely fan
Lilyjen's lovely fan
hangkute

Bài gửiTiêu đề: Phuong Ly : Hay tu tin va hat het minh nhu tren san lhau vay!   Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! I_icon_minitimeThu Jan 08, 2009 5:06 pm

ma^y' pic' nay` make-up ja`Very Happy..nhug van~ ieu ku*c. i:*.... Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! 912494
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy!   Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy! I_icon_minitime

Phương Ly : Hãy tự tin và hát hết mình như trên sân khấu vậy!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phương Ly quyết không dựa vào chị Phương Linh
» Paparazzi: Phương Linh - Phương Ly "dung dăng dung dẻ" đi xem phim
» Xem Phương Ly kute nhé
» Phương Ly – Cô em gái muốn vượt qua chị
» Phương Ly và chuyện tình "sét đánh" với hotboy Hà thành